Viltrox 40mm F2.5 Auto Focus lấy nét tự động
- Tiêu cự: 40mm
- Filter Size: 52mm
- Dành cho: Full – Frame
- Khẩu độ: F2.5 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.34m
- Số lá khẩu: 7pcs
- Có các ngàm cho: E/Z
- Thiết kế: 10 elements in 6 groups
- Trọng lượng: Khoảng 181g
- Lens: Auto Focus
- Góc nhìn: 57.8 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng và bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE Và Viltrox Việt Nam
🔥 Clip review chi tiết:
https://www.youtube.com/watch?v=92uEquFN2tA
🔥 Ống kính Viltrox AF 40mm F2.5 AF dành cho Full-Frame có ngàm cho Sony E và Nikon Z có 2 phiên bản màu đen và trắng
🔵 Auto Focus hỗ trợ lấy nét vào mắt và gương mặt nên rất dễ dàng để chụp ảnh chân dung
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp Coating cao cấp giúp ảnh trong trẻo, không bị quang sai, viền tím
🔵 Hỗ trợ lấy nét vào mắt người và động vật
🔵 Trọng lượng chỉ khoảng 181 gram
🔵 Nhỏ gọn dễ dàng mang đi du lịch
🔵 Phi 52mm dễ dáng gắn các Filter
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Cổng Type-C nâng cấp Firmware
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật:
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút
| Tiêu cự | 40mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Full-Frame |
| Khẩu độ | F2.5 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.34m |
| Số lá khẩu | 7pcs |
| Ngàm | Sony, Nikon Z |
| Thiết kế | 10 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 181g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 57.8 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 40mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Full-Frame |
| Khẩu độ | F2.5 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.34m |
| Số lá khẩu | 7pcs |
| Ngàm | Sony, Nikon Z |
| Thiết kế | 10 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 181g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 57.8 độ |