Viltrox AF 35mm F1.8 Mark II EVO APO - Lens đa dụng có Auto Focus for Full-Frame
- Tiêu cự: 35mm
- Filter Size: 58mm
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F1.8 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.34m
- Số lá khẩu: 9pcs
- Có các ngàm: E/Z
- Thiết kế: 13 elements in 10 groups
- Trọng lượng: Khoảng 375g
- Lens: Auto Focus
- Góc nhìn: 63 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng và bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và Viltrox Việt Nam
🔵 Siêu đa dụng
🔵 Tiêu cự 35mm dễ dàng mang theo đi du lịch vì nó rất đa dụng và cực kỳ nhỏ gọn phù hợp chụp hầu hết các thể loại từ đường phố, chân dung xóa phông, phong cảnh,...
🔵 Khẩu độ lớn F1.8
🔵 Giúp bạn dễ dàng chụp ảnh trong điều kiện thiếu sáng, và chụp chân dung xóa phông mù mịt
🔵 Các chức năng nổi bật
🔵 Có ron cao su kháng nước, chống bụi
🔵 Filter size 58mm và bề mặt kính được phủ lớp chống nước và chống bám vân tay
🔵 Nút gạt tùy chỉnh chế độ AF/MF
🔵 Chuyển đổi De-Click và Clicky
🔵 Nút Function
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất khoảng 0.34m
🔵 Bokeh
🔵 Có đến 9 lá khẩu nên Bokeh rất mịn màng và đẹp mắt
🔵 Build kim loại chắc chắn
🔵 Trọng lượng chỉ khoảng 375gram
🔵 Lấy nét tự động nhanh chóng và chính xác
🔵 Sử dụng công nghệ lấy nét STM (Stepping Motor) cho tốc độ lấy nét nhanh, mượt và không gây
tiếng ồn ảnh hưởng đến việc quay phim
🔵 Thiết kế quang học
🔵 Gồm 13 thấu kính trong 10 nhóm, trong đó có 2 thấu kính ED cho độ tán xạ cực thấp, 3 thấu kính khúc xạ cao và 1 thấu kính phi cầu giúp quang sai, tăng độ sắc nét và nâng cao chất lượng hình ảnh
🔵 Chui cắm Type C giúp cho việc nâng cấp Firmware dễ dàng và nhanh chóng
🔵 Cập nhật các phiên bản vá lỗi và nâng cấp cho lens được hoạt động ngày càng tốt hơn
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Ngoài ra bên mình còn có Meike 35mm F1.8 Pro Auto Focus đa dụng cho Full-Frame , mẫu này cùng tiêu cự, cùng khẩu độ nhưng chất lượng hơn hoặc bạn có thể tham khảo 7Artisans 35mm F1.8 AF đa dụng cho Full-Frame chất lượng của 2 mẫu lens
❌ Vì lens có hai ngàm khác nhau, nên trọng lượng và ngoại hình của lens sẽ có chút thay đổi
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.34m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E/Z |
| Thiết kế | 13 elements in 10 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 375g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 63 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.34m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E/Z |
| Thiết kế | 13 elements in 10 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 375g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 63 độ |