Vistilen 85mm F1.4 Auto Focus Full-Frame lấy nét tự động cho Canon RF
- Tiêu cự: 85mm
- Filter Size: 77mm
- Dành cho: Full – Frame
- Khẩu độ: F1.4-F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.98m
- Số lá khẩu: 11pcs
- Có ngàm cho: Canon RF
- Thiết kế: 13 elements in 8 groups
- Trọng lượng: Khoảng 735g
- Lens: Auto Focus
- Góc nhìn: 28.9 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng và bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE Và Meike Việt Nam
📌 Lưu ý: Với ngàm cho Canon RF, sẽ có tên là Vistilen nhằm “lách luật” từ Canon, vỏ hộp và thân lens sẽ đổi tên thành Vistilen nhưng ruột vẫn là Meike và vẫn được bảo hành chính hãng từ Meike, ngoại hình của Vistilen sẽ khác so với lens Meike. Các ảnh bên dưới bên mình quảng cáo là Meike dành cho các ngàm E/Z/L, lens Vistilen cho Canon RF chức năng 99% tương tự chỉ các chút xíu không đáng kể
🔥Tiêu cự 85mm trên Full-Frame là tiêu cự "Vàng" để chụp ảnh chân dung
🔵 Khẩu độ siêu lớn F1.4 giúp cho việc chụp ảnh trong điều kiện thiếu sáng dễ dàng và xóa phông mù mịt
🔵 Vì lens có đến 11 lá khẩu nên khi chụp với ánh đèn sẽ cho ra hiệu ứng tia sao 12 cánh rất đẹp
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.98m
🔵 Nút công tắc để chuyển đổi chế độ chụp AF hoặc MF tiện lợi
🔵 Chui cắm Type C giúp cho việc nâng cấp Firmware dễ dàng và nhanh chóng Cập nhật các phiên bản vá lỗi và nâng cấp cho lens được hoạt động ngày càng tốt hơn
🔵Sử dụng công nghệ lấy nét STM (Stepping Motor) cho tốc độ lấy nét nhanh, mượt và không gây tiếng ồn ảnh hưởng đến việc quay phim
🔵Thấu kính trước và sau được phủ nhiều lớp Coating chống lóa, chống chói, đem đến màu sắc trong trẻo tươi tắn hơn, ít bị quang sai
🔵Ảnh chụp từ lens
🔵 Vòng chỉnh khẩu dạng Clicky.
🔵 Trọn Bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
✨✨✨ Lưu ý : Vì ống kính có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế và trọng lượng lens của từng ngàm sẽ có đôi chút khác biệt
| Tiêu cự | 85mm |
| Filter Size | 77mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.98m |
| Số lá khẩu | 11pcs |
| Ngàm | Canon RF |
| Thiết kế | 13 element in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 735g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 28.9 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 85mm |
| Filter Size | 77mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.98m |
| Số lá khẩu | 11pcs |
| Ngàm | Canon RF |
| Thiết kế | 13 element in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 735g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 28.9 độ |