Yongnuo 12-35mm F2.8-F4 Lens Zoom Auto Focus
- Tiêu cự: 12-35mm
- Filter Size: 67mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ lớn nhất : F2.8-F4
- Khẩu độ nhỏ nhất:F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.11m hoặc 0.25m
- Số lá khẩu: 7pcs
- Có các ngàm: M43
- Thiết kế: 14 elements in 11 groups
- Trọng lượng: Khoảng 318g
- Lens: Auto Focus
- Góc nhìn: 85.3.-34.1 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và Yongnuo Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔵 Dải tiêu cự đa dụng
🔵 Từ 12mm đến 35mm, dải tiêu cự rất phù hợp để quay phim và chụp ảnh
🔵 Khẩu độ lớn F2.8 dễ dàng chụp ảnh trong điều kiện thiếu sáng
🔵 Có đến 7 lá khẩu
🔵 Nên sẽ cho Bokeh rất mượt mà và đẹp mắt
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.25m
🔵 Công tắc chuyển chế độ Macro
🔵 Khi bạn muốn chụp ảnh cận cảnh bạn bật công tắc chuyển đổi Macro thì khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ còn khoảng 0.11m
🔵 Công tắc chuyển chế độ AF/MF
🔵 Bạn muốn chụp Auto Focus thì gạt công tắc qua AF. Khi muốn lấy nét tay thì gạt công tắc qua MF.
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp Flouride Coating
🔵 Lớp phủ cao cấp chống nước, chống dầu và chống bụi cho lens. Giúp bảo vệ lens của bạn
🔵 Có ron cao su để chống nước và chống bụi bẩn
🔵 Phi 67mm gắn được mọi Filter
🔵 Trọng lượng siêu nhẹ chỉ khoảng 318gram
🔵 Chui cắm Type C giúp cho việc nâng cấp Firmware dễ dàng và nhanh chóng
🔵 Cập nhật các phiên bản vá lỗi và nâng cấp cho lens được hoạt động ngày càng tốt hơn
🔵 Thiết kế quang học
🔵 Gồm 14 thấu kính trong 11 nhóm, trong đó có 3 thấu kính ED phân tán cực thấp và 4 thấu kính phi cầu giúp giảm hiện tượng phân tán, quang sai màu, nâng cao chất lượng ảnh
🔵 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Tiêu cự | 12-35mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ lớn nhất | F2.8-F4 |
| Khẩu độ nhỏ nhất | F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0. 11m hoặc 0.25m |
| Số lá khẩu | 7pcs |
| Ngàm | M43 |
| Thiết kế | 14 elements in 11 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 318g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 85.3-34.1 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 12-35mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ lớn nhất | F2.8-F4 |
| Khẩu độ nhỏ nhất | F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0. 11m hoặc 0.25m |
| Số lá khẩu | 7pcs |
| Ngàm | M43 |
| Thiết kế | 14 elements in 11 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 318g |
| Lens | Auto Focus |
| Góc nhìn | 85.3-34.1 độ |