Zhong Yi Mitakon Creator 135mm F2.5 Full-Frame
- Tiêu cự: 135mm
- Filter Size: 67mm
- Dành cho Full - Frame
- Khẩu độ F2.5 – F22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 1m
- Số lá khẩu: 9pcs
- Có các ngàm: EF/RF/GFX/E/Z/F
- Thiết kế: 9 elements in 7 groups
- Trọng lượng: 845g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 18.2 độ
🔥 Sản phẩm được phân phối và bảo hành chính hãng 12 tháng tại 7Artisans Việt Nam
🔵 Ống kính Zhong Yi Mitakon Creator 135mm F2.5 Full-Frame
🔵 Thiết kế quang học gồm 9 thấu kính trong 7 nhóm trong đó có 2 thấu kính phân tán cực thấp (ED) và 2 thấu kính chiết suất cao, giúp giảm hiện tượng phân tán và quang sai màu, đồng thời cải thiện chất lượng ảnh.
🔵 Tiêu cự 135mm trên Full-Frame tiêu cự “Vàng” để chụp ảnh chân dung
🔵 Khẩu độ siêu lớn F2.5phù hợp để chụp trong điều kiện thiếu sáng
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất khoảng 1m
🔵 Lens có 9 lá khẩu tròn tạo nên chất lượng hiệu ứng bokeh mượt mà và dễ chịu
🔵 Từ khẩu F4 giảm về sau sẽ cho ra bokeh có dạng hình cửu giác
🔵 Phi 67mm phù hợp cho nhiều loại Filter
🔵 Vòng khẩu dạng Clicky giúp bạn không sợ bị “đá” khẩu nhầm
🔵 Build kim loại
🔵 Trọng lượng chỉ 845gram
🔵 Ảnh chụp từ lens
| Tiêu cự | 135mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.5 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 1m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | EF/RF/F/Z/E/GFX |
| Thiết kế | 9 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 845g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 18.2 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 135mm |
| Filter Size | 67mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F2.5 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 1m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | EF/RF/F/Z/E/GFX |
| Thiết kế | 9 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 845g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 18.2 độ |