7Artisans 10mm F3.5 Pancake Siêu rộng Siêu nhỏ gọn
- Tiêu cự: 10mm
- Filter size: 37mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F3.5 – F22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.2m
- Số lá khẩu: 5pcs
- Có các ngàm: E/X/M43/Z
- Thiết kế: 9 elements in 7 groups
- Trọng lượng: Khoảng 125.5g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 108 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔵 Thiết kế quang học gồm 9 thấu kính trong 7 nhóm và có đến 5 lá khẩu nên bokeh mềm mại và đẹp mắt
🔵 Tiêu cự 10mm góc siêu rộng lên đến 108 độ phù hợp để chụp phong cảnh, đường phố,...
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Khẩu độ lớn F3.5 dễ dàng chụp ảnh trong điều kiện thiếu sáng
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ khoảng 0.2m
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Tia sao 10 cánh siêu đẹp phù hợp chụp các ánh đèn ban đêm, bãi biển đêm,...
🔵 Build kim loại trọng lượng khoảng 125.5gram.
🔵 Vòng khẩu Cilcked giúp bạn không bị “đá khẩu” nhầm khi sử dụng
🔵 Góc nhìn 108 độ phù hợp cho Selfie,phong cảnh...
🔵 Thiết kế đẹp mắt phù hợp với nhiều body máy ảnh khác nhau
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút
❌ Nếu bạn cần lens Auto Focus (lấy nét tự động) có thể thử tham khảo TTArtisan AF 14mm F3.5 Pancake siêu rộng đây cũng là 1 mẫu lens Pancake
| Tiêu cự | 10mm |
| Filter Size | 37mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F3.5 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.2m |
| Số lá khẩu | 5pcs |
| Ngàm | E/X/M43/Z |
| Thiết kế | 9 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 125.5g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 108 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 10mm |
| Filter Size | 37mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F3.5 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.2m |
| Số lá khẩu | 5pcs |
| Ngàm | E/X/M43/Z |
| Thiết kế | 9 elements in 7 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 125.5g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 108 độ |