7Artisans 18mm F6.3 Mark II Pancake Siêu rộng Siêu nhỏ gọn
- Tiêu cự: 18mm
- Build: Kim loại
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ cố định: F6.3
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.3m
- Độ mỏng: 8mm
- Có các ngàm: E/Z/X/M43/EOSM
- Thiết kế: 6 elements in 5 groups
- Trọng lượng: Khoảng 58g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 76 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥Clip review chi tiết:
🔥 Tiếp nối sự thành công của phiên bản đời 1 thì hãng 7Artisans đã cho ra mắt phiên bản đời 2 với nhiều cải tiến khắc phục 1 vài khuyết điểm của phiên bản Mark II
🔥 THÔNG SỐ KỸ THUẬT 🔥
🔵 Thiết kế siêu mỏng
🔵 Trọng lượng siêu nhẹ chỉ khoảng 58gram
🔵 Tiêu cự 18mm cho góc nhìn siêu rộng, bao quát, phù hợp để chụp phong cảnh, kiến trúc, street life, chân dung...
🔵 Nhỏ gọn đa dụng
- Với thiết kế siêu mỏng siêu nhỏ gọn, sự lựa chọn hoàn cho các chuyến đi du lịch dài ngày
🔵 Ống kính có khả năng chống bụi cao
🔵 Chất lượng hình ảnh tuyệt vời
- Thiết kế quang học gồm 6 thấu kính trong 5 nhóm sẽ cho độ nét và màu sắc đẹp hơn so với phiên bản đời 1
🔵 Thao tác nhanh chóng
- Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ 0.3m, bạn có thể giơ máy ảnh lên chụp ngay lặp tức để bắt trọn khoảnh khắc
🔵 Có các ngàm cho Fujifilm, Sony, Canon EOS M, Nikon Z và M4/3
🔵 Build kim loại
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Lưu ý: Vì lens có nhiều ngàm khác nhau nên thiết kế, trọng lượng, cân nặng và màu sắc hơi khác nhau 1 chút.
❌ Nếu bạn cần tiêu cự rộng hơn có thể tham khảo 2 lens Brightin Star 10mm F5.6 Pro – Lens siêu rộng siêu nhỏ gọn và Brightin Star 10mm F5.6 – Lens siêu rộng nhỏ gọn nha ạ
| Tiêu cự | 18mm |
| Build | Kim loại |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ cố định | F6.3 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Độ mỏng | 8mm |
| Ngàm | E/Z/X/M43/EOSM |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 58g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 76 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 18mm |
| Build | Kim loại |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ cố định | F6.3 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Độ mỏng | 8mm |
| Ngàm | E/Z/X/M43/EOSM |
| Thiết kế | 6 elements in 5 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 58g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 76 độ |