7Artisans 24mm F1.4 - Góc rộng khẩu độ lớn
- Tiêu cự: 24mm
- Filter size: 49mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F1.4 – F16.
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.3m
- Số lá khẩu: 9pcs
- Có các ngàm cho: E/FX/EOS-M/M43/RF/Z
- Thiết kế: 7 elements in 6 groups
- Trọng lượng: Khoảng 344g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 61 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥 Clip Review chi tiết
🔥 7Artisans vừa ra mắt 24mm F1.4 ống kính lấy nét tay MF dành cho máy ảnh crop APS-C
🔵 Build kim loại trọng lượng 344g
🔵 Lens góc rộng kèm khẩu độ lớn nên rất đa dụng để dùng cho nhiều mục đích khác nhau
🔵 Tiêu cự 24mm đa dụng, gần như bạn có thể chụp được mọi thể loại: phong cảnh, chân dung, đường phố...
🔵 Lens có 2 thấu kính có độ phân tán cực thấp giúp giảm quang sai màu và viền tím. Giúp cải thiện độ nét và màu sắc tươi tắn hơn
🔵 Dù là lens góc rộng nhưng có khẩu độ lớn F1.4 nên bạn vẫn dễ dàng chụp được ảnh chân dung xóa phông
🔵 Hình ảnh lens khi cắm vào máy ảnh.
🔵 Thông số kỹ thuật
✍️ Khẩu độ F1.4 đến F16
✍️ Ống kính có 7 thấu kính chia làm 6 nhóm
✍️ Khoảng cách lấy nét gần nhất : 0.3m
✍️ Chất liệu kim loại cao cấp
✍️ Ống kính có thiết kế khá nhỏ gọn, tiện dụng
✍️ Phi 49mm
🔵 Ảnh chụp từ Lens:
🔵Trọn bộ sản phẩm
🔴 Bên mình có bán thêm Hood kim loại dáng Leica để gắn vào lens cho đẹp, bảo vệ lens và loại bỏ ánh sáng phản chiếu, ánh sáng thừa đi vào ống kính, giúp ảnh chụp đẹp hơn. Hood mặc định sẽ lấy màu đen nếu bạn cần hood màu bạc thì báo cho shop biết nha
🔴 Ngoài ra bạn có thể bấm vào link để tham khảo TTArtisan 23mm F1.4 góc rộng đa dụng khẩu lớn nếu muốn tham khảo thêm lens có chức năng tương tự nha ạ
| Tiêu cự | 24mm |
| Filter Size | 49mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E//FX/EOS-M/M43/RF/Z |
| Thiết kế | 7 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 344g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 61 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 24mm |
| Filter Size | 49mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | E//FX/EOS-M/M43/RF/Z |
| Thiết kế | 7 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 344g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 61 độ |