7Artisans 35mm F0.95 - Đa dụng khẩu độ siêu lớn
- Tiêu cự: 35mm
- Filter Size: 52mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F0.95 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.37m
- Số lá khẩu: 12pcs
- Có các ngàm cho: E/X/EOSM/M43/EOSR/Z
- Thiết kế: 11 elements in 8 groups
- Trọng lượng: Khoảng 369g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 43 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔵 Lens 7Artisans 35mm F0.95 tương thích với các ngàm Sony E, Fujifilm X, Canon EOS M, Canon R Nikon Z và M4/3
🔵 Thiết kế quang học bao gồm 11 thấu kính được chia thành 8 nhóm. Để cải thiện chất lượng hình ảnh, còn có hai thấu kính ED (độ phân tán rất thấp) cho phép tăng độ sáng và hiệu ứng bokeh cụ thể.
🔵 Có đến 12 lá khẩu nên bokeh siêu mịn rất phù hợp để chụp ảnh chân dung
🔵 Hiệu ứng xóa phông siêu mượt giúp làm nổi bật chủ thể
🔵 Khẩu độ siêu lớn F0.95 giúpchụp ảnh thiếu sáng dễ dàng và bokeh rất đẹp mắt
🔵 Tiêu cự 35mm siêu đa dụng phù hợp để chụp ảnh phong cảnh, đường phố, đời sống hàng ngày. Đi kèm với khẩu độ lớn F1.4 giúp bạn có thể chụp ảnh chân dung xóa phông
🔵 Độ nét hoàn hảo để chụp ảnh chân dung
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Phi 52mm gắn được mọi loại Filter
🔵 Nhỏ gọn siêu đa dụng
🔵 Trọng lượng chỉ khoảng 369gram
🔵 Kích thước lens
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
🔥Lưu ý:
❌ Bên mình có bán mẫu lens tương tự của các hãng khác như: Brightin Star 35mm F0.95 - Lens đa dụng khẩu độ lớn , TTArtisan 35mm F0.95 – Siêu đa dụng khẩu độ lớn và Zhongyi Mitakon Speed Master 35mm F0.95 Mark II
❌ Vì lens có nhiều ngàm khác nhau, nên trọng lượng và ngoại hình của lens sẽ có chút thay đổi
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F0.95 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.37m |
| Số lá khẩu | 12pcs |
| Ngàm | E/X/EOSM/M43/EOSR/Z |
| Thiết kế | 11 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 369g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 43 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 35mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F0.95 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.37m |
| Số lá khẩu | 12pcs |
| Ngàm | E/X/EOSM/M43/EOSR/Z |
| Thiết kế | 11 elements in 8 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 369g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 43 độ |