Kamlan 15mm F2.0 siêu rộng khẩu độ lớn cho APS-C
- Tiêu cự: 15mm
- Filtersize: 52mm
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ F2 - F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất 0.3m
- Số lá khẩu: 9pcs
- Có các ngàm: E/X/M43/EOS-M
- Thiết kế: 11 elements in 9 groups
- Trọng lượng: Khoảng 254g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 90 độ
🔥 Sản phẩm được phân phối và bảo hành chính hãng 12 tháng tại 7Artisans Việt Nam 🔥
🔵 Ống kính Kamlan 15mm F2.0 siêu rộng khẩu độ lớn cho APS-C Fujfilm, Sony, Canon EOS M và M4/3
🔵 Thiết kế quang học gồm 11 thấu kính trong 9 nhóm trong đó có 1 thấu kính ED (phân tán cực thấp) và 5 thấu kính có chỉ số khúc xạ cao, giúp giảm quang sai và tăng chất lượng hình ảnh
🔵 Tiêu cự 15mm góc siêu rộng phù hợp để chụp phong cảnh, đường phố,...
🔵 Khẩu độ lớn F2 dễ dàng chụp ảnh trong điều kiện thiếu sáng
🔵 Vòng khẩu độ trơn De-Click thay đổi khẩu độ mượt mà, yên tĩnh, sẽ dễ dàng cho việc quay phim
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ 0.3m
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Build kim loại
🔵 Trọng lượng khoảng 254 gram
🔵 Ảnh chụp từ lens
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔥 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Tiêu cự | 15mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | X/E/M43/EOSM |
| Thiết kế | 11 elements in 9 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 254g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 90 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 15mm |
| Filter Size | 52mm |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.3m |
| Số lá khẩu | 9pcs |
| Ngàm | X/E/M43/EOSM |
| Thiết kế | 11 elements in 9 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 254g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 90 độ |