Kamlan 55mm F1.4 Full-Frame – Lens chân dung xóa phông mù mịt
- Tiêu cự: 55mm
- Filter size: 58mm
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F1.4 - F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.5m
- Số lá khẩu: 13pcs
- Có các ngàm: FE/Z/RF
- Thiết kế: 8 elements in 6 groups
- Trọng lượng: Khoảng 475g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 40.5 độ
🔥 Sản phẩm được phân phối và bảo hành chính hãng 12 tháng tại 7Artisans Việt Nam 🔥
🔵Có các ngàm cho Sony FE, Nikon Z và Canon RF
🔵Tiêu cự: 55mm.
🔵Khẩu độ: F1.4 – F16.
🔵Đi kèm với khẩu độ lớn nên rất phù hợp để chụp ảnh chân dung xóa phông mù mịt
🔵Kích thước filter: 58mm.
🔵Gồm 6 thấu kính chia làm 5 nhóm
🔵Cấu tạo: Multi-Layer Coating
🔵Khoảng cách lấy nét gần nhất : 0.5 m
🔵Build bằng kim loại chắc chắn
🔵Trọng lượng: 475gram.
🔵Vòng khẩu độ và vòng lấy nét được thiết kế dạng răng cưa, nên sẽ dễ dàng thao tác và cầm nắm
🔵Có đến 13 lá khẩu nên sẽ cho ra Bokeh siêu đẹp
🔵Ống kính MF lấy nét thủ công
🔵Thông số kỹ Thuật
| Tiêu cự | 55mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 13pcs |
| Ngàm | Canon RF, Sony, Nikon Z |
| Thiết kế | 8 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 475g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 40.5 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 55mm |
| Filter Size | 58mm |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F1.4 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.5m |
| Số lá khẩu | 13pcs |
| Ngàm | Canon RF, Sony, Nikon Z |
| Thiết kế | 8 elements in 6 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 475g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 40.5 độ |