7Artisans 7.5mm F2.8 Mark II Fisheye
- Tiêu cự: 7.5mm
- Dòng lens: Fisheye
- Dành cho: Crop APS-C
- Khẩu độ: F2.8 – F16
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.15m
- Số lá khẩu: 5pcs
- Có các ngàm: X/E/Z/EOSM/EOSR/M43
- Thiết kế: 11 elements in 9 groups
- Trọng lượng: Khoảng 265g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 190 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥 Cip Review chi tiết
🔥Clip So sánh lens 7Artisans 7.5mm F2.8 Mark II Fisheye và TTArtisan 7.5mm F2 Fisheye :
🔵 Ống kính MF mắt cá góc siêu rộng dành cho máy ảnh Mirrorless
🔵 Có các ngàm dùng cho Fujifilm, Sony E, Canon EOS M, Canon R, Nikon Z và Olympus/Panasonic M43.
🔵 Cho góc nhìn toàn cảnh
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất 0.15m đi kèm với khẩu độ lớn F2.8 nên vẫn có thể xóa phông làm nổi bật chủ thể
🔵 Khẩu độ lớn F2.8 phù hợp để chụp ảnh phong cảnh, bầu trời, milky way, phơi sáng...
🔵 Có đến 5 lá khẩu nên khi chụp với ánh đèn sẽ cho tia rất đẹp mà chỉ những lens đắt tiền mới có thể có được điều này
🔵 Thấu kính được tráng phủ nhiều lớp coating của hãng Hoya cao cấp giúp cho ảnh chụp màu sắc trong trẻo và sắc nét hơn
🔵 Trong đó có 2 thấu kính ED có độ tán xạ ánh sáng cực thấp, giảm thiểu sai màu giúp cho ảnh có màu sắc chân thực, độ sắc nét cao
🔵 Build kim loại
🔵 Có đến 5 lá khẩu nên bokeh siêu đẹp
🔵 Hood hoa sen ngăn chặn ánh sáng thừa và bảo vệ thấu kính
🔵 Sáng tạo được nhiều góc chụp lạ mắt
🔵 Với hiệu ứng mắt cá thì bạn sẽ có những bức ảnh đầy sáng tạo và vô cùng độc đáo
🔵 Ống kính nhỏ nhẹ
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật
❌ Vì lens có nhiều ngàm khác nhau, nên trọng lượng và ngoại hình của lens sẽ có chút thay đổi
❌ Cùng tiêu cự 7.5mm bên shop có bán thêm Brightin Star 7.5mm F2.8 III Fisheye và TTArtisan 7.5mm F2 Fisheye
| Tiêu cự | 7.5mm |
| Dòng lens | Fisheye |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.15m |
| Số lá khẩu | 5pcs |
| Ngàm | X/E/Z/EOSM/EOSR/M43 |
| Thiết kế | 11 elements in 9 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 265g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 190 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 7.5mm |
| Dòng lens | Fisheye |
| Dành cho | Crop APS-C |
| Khẩu độ | F2.8 - F16 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.15m |
| Số lá khẩu | 5pcs |
| Ngàm | X/E/Z/EOSM/EOSR/M43 |
| Thiết kế | 11 elements in 9 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 265g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 190 độ |