7Artisans 9mm F5.6 Mark II Ultra Wide for Full-Frame
- Tiêu cự: 9mm
- Dòng lens: Gắn được Filter ND64 và ND1000
- Dành cho: Full - Frame
- Khẩu độ: F5.6 - F22
- Khoảng cách lấy nét gần nhất: 0.2m
- Số lá khẩu: 5pcs
- Có các ngàm cho: E/L/Z/RF
- Thiết kế: 16 elements in 11 groups
- Trọng lượng: Khoảng 463g
- Lens: Manual
- Góc nhìn: 132 độ
🔥 Đây là sản phẩm được phân phối chính hãng bảo hành tại Công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu 1994S STORE và 7Artisans Việt Nam
🔥 Bảo hành chính hãng 12 tháng 1 ĐỔI 1 tại nhà của bạn
🔥 Hỗ trợ trả góp và thanh toán qua thẻ tín dụng hoặc chỉ cần qua Căn cước công dân của bạn
🔥 Có thể hỗ trợ xuất VAT (Hóa đơn đỏ) cho Công ty hoặc cho Doanh nghiệp
🔥 Clip Review chi tiết
🔵 Phiên bản mới sẽ có tinh chỉnh về các thấu kính và đuôi lens đã có thể gắn thêm các Filter ND64 - ND1000 (Filter mua thêm)
🔵 Ngoại hình của lens sẽ không có gì thay đổi so với phiên bản cũ
🔥 THÔNG SỐ KĨ THUẬT 🔥
🔵 Tiêu cự: 9mm góc siêu rộng trên Full-Frame phù hợp để chụp kiến trúc, phong cảnh
🔵 Có 5 lá khẩu, khi chụp ảnh với ánh đèn cho ra đến 10 tia sao rất đẹp mà không cần dùng đến Filter hoặc phần mềm giả lập
🔵 Khoảng cách lấy nét gần nhất chỉ 0.2mGiúp bạn có thể chụp ảnh cận cảnh dễ dàng tạo hiện ứng thị giác độc đáo
🔵 132° Ultra Wide Angle cho góc chụp bao quát, lấy trọn khung cảnh hùng vĩ
🔵 Góc nhìn siêu rộng lên đến 132 độ cho góc chụp độc đáo và giúp bạn sáng tạo nhiều hơn
🔵 Sử dụng 2 thấu kính phi cầu giúp kiểm soát tốt độ méo ảnh và cho chất lượng ảnh cực cao
🔵 Là sự lựa chọn rất tốt để mang đi du lịch, chụp ảnh góc rộng
🔵 Hình ảnh ống kính khi được lắp vào body máy ảnh
🔵 Trọn bộ sản phẩm
🔵 Thông số kỹ thuật:
❌ Vì lens có nhiều ngàm khác nhau, nên trọng lượng và ngoại hình của lens sẽ có chút thay đổi
| Tiêu cự | 9mm |
| Dòng lens | Gắn được Filter ND64 và ND1000 |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F5.6 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.2m |
| Số lá khẩu | 5pcs |
| Ngàm | E/L/Z/RF |
| Thiết kế | 16 elements in 11 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 463g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 132 độ |
Thông số kỹ thuật
| Tiêu cự | 9mm |
| Dòng lens | Gắn được Filter ND64 và ND1000 |
| Dành cho | Full - Frame |
| Khẩu độ | F5.6 - F22 |
| Khoảng cách lấy nét gần nhất | 0.2m |
| Số lá khẩu | 5pcs |
| Ngàm | E/L/Z/RF |
| Thiết kế | 16 elements in 11 groups |
| Trọng lượng lens | Khoảng 463g |
| Lens | Manual |
| Góc nhìn | 132 độ |